Đất Nền

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN - VIEW SÔNG BẾN TRE

Đường Lạc Long Quân, An Hội, Vĩnh Long
  • Mức giá

    7.918 tỷ

  • Diện tích

    1,440

Thông tin mô tả

❇️ CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – NHÀ XƯỞNG MẶT TIỀN LẠC LONG QUÂN VIEW SÔNG BẾN TRE ❇️ 📍 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - TIỀM NĂNG SINH LỜI VƯỢT TRỘI ▫️Tọa lạc ngay mặt tiền đường Lạc Long Quân, phường An Hội (trước đây là xã Mỹ Thạnh An, TP. Bến Tre), nhà xưởng sở hữu vị trí chiến lược kết nối trực tiếp đến trung tâm thành phố và các tuyến giao thương trọng điểm. Với mặt tiền rộng 15,56m và chiều sâu 79,74m, tổng diện tích lên đến 1.439,7m², đây là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp sản xuất, kho vận hoặc đầu tư phát triển bất động sản. ✅ VIEW SÔNG BẾN TRE THƠ MỘNG – KHÔNG GIAN SỐNG VÀ LÀM VIỆC LÝ TƯỞNG ▫️Không chỉ là một nhà xưởng, đây còn là nơi mang lại giá trị sống đích thực. View sông Bến Tre mở ra không gian thoáng đãng, mát mẻ quanh năm, tạo môi trường làm việc hiệu quả và thư thái. Khả năng cải tạo thành khu nghỉ dưỡng, nhà hàng ven sông hay showroom cao cấp là hoàn toàn khả thi. ✅ TIỆN ÍCH HIỆN ĐẠI – HẠ TẦNG HOÀN CHỈNH ▫️Đường lớn xe tải ra vào thuận tiện. ▫️Khu dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo. ▫️Điện, nước máy đầy đủ. ▫️Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. ♻️ GIÁ BÁN CHỈ: 5,5 TRIỆU/M2 – Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ. ✨Với mức giá cực kỳ cạnh tranh tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ, đây là sản phẩm hiếm hoi vừa có giá trị sử dụng cao, vừa mang lại tiềm năng tăng giá vượt trội trong tương lai. 👉Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà xưởng. 📞Hotline/Zalo/Facebook: *** 🏷 Mã sản phẩm: #075-B-25 ✨ Đừng để cơ hội trôi qua – Hãy là người tiên phong sở hữu bất động sản chiến lược này ngay hôm nay!

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      7.918 tỷ

    • Diện tích

      1,440 m²

    • Ngày đăng

      14/02/2026

    • Ngày hết hạn

      28/02/2027

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      39031

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN - VIEW SÔNG BẾN TRE". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.