Đất Nền

ĐẤT THỔ CƯ NỞ HẬU 14.2x53Mét 2M.TIỀN ĐƯỜNG HƯƠNG LỘ 1 KCN PHƯỚC ĐÔNG

Đường Hương Lộ 1, Gia Lộc, Tây Ninh
  • Mức giá

    4.48 tỷ

  • Diện tích

    783

Thông tin mô tả

𝑺𝒊𝒆̂𝒖 𝑷𝒉𝒂̂̉𝒎 𝑵𝒐̛̉ 𝑯𝒂̣̂𝒖 2 𝑴𝒂̣̆𝒕 𝑻𝒊𝒆̂̀𝒏 Đ𝒖̛𝒐̛̀𝒏𝒈 𝑯𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈 𝑳𝒐̣̂ 1 - 𝑻𝒉𝒖𝒐̣̂𝒄 𝑷.𝑮𝒊𝒂 𝑳𝒐̣̂𝒄 - 𝑻𝒂̂𝒚 𝑵𝒊𝒏𝒉(𝑿𝒂̃ 𝑷𝒉𝒖̛𝒐̛́𝒄 Đ𝒐̂𝒏𝒈 𝑪𝒖̃) ♻️ Diện Tích: 14.22x53Mét - Nở Hậu: 15.13Mét. Trong đó: 200m2 Đất Ở & Còn Lại Đất CLN. ♻️ Tiện ích xung quanh đông đúc ♻️ Cách Uỷ Ban & Ngân Hàng Chưa tới 500mét ♻️ Cách KCN Phước Đông Chưa tới 5Phút ♻️ Cách Trung Tâm Gò Dầu chưa tới 10Phút 💰💰 Giá Bán: 𝟒𝐓𝐲̉𝟒𝟖𝟎𝐓𝐫𝐢𝐞̣̂𝐮 𝐇𝐞̂́𝐭 Đ𝐚̂́𝐭 ❤️ ( Khoản 320Triệu/Mét Ngang ~ 5.7Triệu/m2) ☎️/Zalo: Em 𝐋𝐢𝐞̂𝐦 𝐋𝐚𝐧𝐝 hẹn lịch đi xem & Chốt Giá ( Gặp Chủ Ép Giá )

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      4.48 tỷ

    • Diện tích

      783 m²

    • Chiều rộng

      14.22 m²

    • Chiều dài

      53 m²

    • Ngày đăng

      27/10/2025

• Mã tin

      4364

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "ĐẤT THỔ CƯ NỞ HẬU 14.2x53Mét 2M.TIỀN ĐƯỜNG HƯƠNG LỘ 1 KCN PHƯỚC ĐÔNG". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.