Đất Nền

Bán 23.5m đất ODT Đường Hùng Vương - TX LaGi giá rẻ nhất view Biển

Hùng Vương, La Gi, Lâm Đồng
  • Mức giá

    16.4 tỷ

  • Diện tích

    1,491

Thông tin mô tả

🔥 CẦN CHUYỂN NHƯỢNG LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG – ĐƯỜNG BIỂN ĐẸP NHẤT LAGI – 1491M² (300M² THỔ CƯ) – GIÁ CHỈ 16.4 TỶ 🔥 💎 Vị trí đắc địa, mặt tiền đường Hùng Vương 42m, gần biển 1km – Lý tưởng xây khách sạn, nhà hàng, hoặc đầu tư sinh lời cao! Địa chỉ: Mặt tiền đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, TX La Gi, Bình Thuận. Giá: 700 triệu/m ngang. Tổng giá: 16.4 tỷ – Thương lượng chính chủ. Ngang 23.5m x Dài 63m. Tổng diện tích: 1.491m² – có 300m² ONT (đất ở đô thị + CLN ( quy hoạch đất ODT toàn bộ lên thổ cư tự do ). Tiện ích kết nối: Mặt tiền đường nhựa Hùng Vương rộng 42m, vỉa hè, đèn đường, cây xanh thoáng mát Cách đường Lê Quang Định chỉ 300m, kết nối giao thông cực kỳ thuận lợi Cách biển khoảng 1km, gần các khu du lịch lớn 7 Kỳ Quan, Việt Tuấn, Song Thành… Khu vực kinh doanh sầm uất, dân cư hiện hữu. Hiện trạng: Quy hoạch đất ở, lên thổ cư tự do. Hướng: Đông Nam Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Phù hợp: Xây dựng khách sạn, nhà hàng, điểm dừng chân, đầu tư sinh lời cao, khai thác cho thuê mặt bằng. Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng du lịch phát triển. 📞 Liên hệ ngay: Đại Trí Long –Ký gửi – Mua bán – Săn kèo thơm bất động sản ✅ Nhận tư vấn pháp lý: chuyển nhượng, thừa kế, đổi sổ, cấp mới, tách thửa, đo đạc, quy hoạch ✅ Tư vấn vay vốn ngân hàng, cố vấn đầu tư BĐS, xây dựng & quản lý dòng tiền bền vững ✅ Thiết kế xây dựng, san lấp mặt bằng, làm đẹp BĐS

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      16.4 tỷ

    • Diện tích

      1,491 m²

    • Chiều rộng

      23.5 m²

    • Chiều dài

      60 m²

    • Ngày đăng

      07/11/2025

• Mã tin

      12450

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán 23.5m đất ODT Đường Hùng Vương - TX LaGi giá rẻ nhất view Biển". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.