Đất Nền

CẦN BÁN GẤP NỀN THỔ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH PHƯỜNG 9 TPVL

Đường Nhựa, Long Châu, Vĩnh Long
  • Mức giá

    1.3 tỷ

  • Diện tích

    195

Thông tin mô tả

🏕️NỀN TTHC PHƯỜNG LONG CHÂU_VĨNH LONG 6,7tr/m2, ĐƯỜNG NHỰA OTO🐉🐉 📌Cách đường Võ Văn Kiệt 450m 📌Cách Trung tâm hành chính Phường Long Châu 5p đi xe 🛣️Đường vào quán cà phê Lê Vy 2 📐Diện tích: 195m2 (100m2 thổ cư, còn lại CLN) 📚Giấy tờ pháp lý đầy đủ chuyển nhượng ngay 💰6,7tr/m2~1ty300

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      1.3 tỷ

    • Diện tích

      195 m²

    • Ngày đăng

      15/11/2025

• Mã tin

      18331

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "CẦN BÁN GẤP NỀN THỔ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH PHƯỜNG 9 TPVL". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.