Đất Nền

Bán 321m2 lô 2 Lê Minh Công - Tân Phước - LaGi giá mềm 1.3 tỷ

Lê Minh Công, Phước Hội, Lâm Đồng
  • Mức giá

    1.3 tỷ

  • Diện tích

    321

Thông tin mô tả

🔥 BÁN 321M² LÔ 2 LÊ MINH CÔNG, TÂN PHƯỚC – CÁCH BIỂN 750M, GIÁ 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: Lô 2 đường Lê Minh Công, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: 100 triệu/m ngang. Tổng giá: 1.3 tỷ – Thương lượng. Diện tích: 13m x 24m. Tổng diện tích: 321m² - Đất có 60m² thổ cư, quy hoạch ONT lên thổ cư tự do. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hướng: Đông. Tiện ích: Đường bê tông rộng 3m ô tô di chuyển thoải mái, Cách đường Lê Minh Công chỉ 100m, Cách biển 750m, Cách chợ La Gi 3km, Cách trung tâm hành chính, trường học trong bán kính 4km. Phù hợp: Xây nhà vườn nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời. 📞 Liên hệ ngay: Minh Behouze –gửi – Mua bán – Săn kèo thơm bất động sản Nhận tư vấn pháp lý: chuyển nhượng, thừa kế, đổi sổ, cấp mới, tách thửa, đo đạc, quy hoạch Tư vấn vay vốn ngân hàng, cố vấn đầu tư BĐS, xây dựng & quản lý dòng tiền bền vững Thiết kế xây dựng, san lấp mặt bằng, làm đẹp BĐS

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      1.3 tỷ

    • Diện tích

      321 m²

    • Chiều rộng

      13 m²

    • Chiều dài

      24 m²

    • Ngày đăng

      27/01/2026

    • Ngày hết hạn

      10/02/2027

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      35225

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán 321m2 lô 2 Lê Minh Công - Tân Phước - LaGi giá mềm 1.3 tỷ". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.