Đất Nền

BÁN GẤP CỰC RẺ NỀN THỔ CƯ PHƯỜNG 8

đường đan, Tân Hạnh, Vĩnh Long
  • Mức giá

    1.75 tỷ

  • Diện tích

    232

Thông tin mô tả

🌽🌽GIÁ RẺ NỀN THỔ CƯ KẾ KHU VƯỢT LŨ PHƯỜNG 8 NAY THUỘC PHƯỜNG TÂN HẠNH, VĨNH LONG - Diện tích: 232m2 ( 10m x 21m ) - Đất thổ cư 💯 - Giấy hiện đường công cộng - Vị trí: Hẻm đan rộng. kế bên khu vượt lũ p8 - Khu đông đúc dân cư, cách chợ, trường học khoảng 300m. 💰💰 GIÁ THƠM CHỈ 7,5TRIỆU/M2 👉👉Nhận ký gửi mua bán nhà đất🌽

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      1.75 tỷ

    • Diện tích

      232 m²

    • Chiều rộng

      10 m²

    • Chiều dài

      21 m²

    • Ngày đăng

      06/01/2026

    • Ngày hết hạn

      20/01/2027

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      29663

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "BÁN GẤP CỰC RẺ NỀN THỔ CƯ PHƯỜNG 8". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.