Đất Nền

BÁN 32 LÔ ĐẤT KQH AN SƠN - ĐÀ LẠT

Đường An Son, Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng
  • Mức giá

    3.55 tỷ

  • Diện tích

    60

Thông tin mô tả

🌿BÁN 32 LÔ ĐẤT KQH AN SƠN – ĐÀ LẠT 🌿 Lô 01: Liên kế – 60m² – 3,55tỷ(mua bán quyết định) Lô 02: Liên kế –63m² – 3,8tỷ(mua bán quyết định) Lô 03: Liên kế –65m² – 5,2tỷ(bao sổ) Lô 04: Liên kế –70m² – 5,6tỷ(bao sổ) Lô 05: Biệt lập –1425m² – 50tỷ(35 triệu/m²) – đường chính Lô 06: Biệt lập –278m² – 12,5tỷ(45 triệu/m²) – đường chính Lô 07: Biệt lập –475m² – 22tỷ(46 triệu/m²) Lô 08: Biệt lập –520m² – 25tỷ(48 triệu/m²) – đường chính Lô 09: Biệt lập –341m² – 16,5tỷ(48 triệu/m²) – 2 mặt tiền Lô 10: Biệt lập –314m² – 15,7tỷ(50 triệu/m²) – đường chính Lô 11: Biệt lập –208m² – 10,5tỷ(50 triệu/m²) – E16 Lô 12: Biệt lập –278m² – 15,2tỷ(53 triệu/m²) – 2 mặt tiền Lô 13: Biệt lập –219m² – 12,5tỷ(57 triệu/m²) – 2 mặt tiền Lô 14: Biệt lập –393m² – 23,5tỷ(59 triệu/m²) Lô 15: Biệt lập –391m² – 25tỷ(64 triệu/m²) Lô 16: Biệt lập –319m² – 22tỷ(68 triệu/m²) – L1 Lô 17: Liên kế –132m² – 9tỷ(68 triệu/m²) – E1 Lô 18: Song lập –160m² – 11,5tỷ(71 triệu/m²) – C21 Lô 19: Liên kế –118m² – 8,5tỷ(72 triệu/m²) Lô 20: Liên kế –115m² – 8,6tỷ – H12 Lô 21: Liên kế –85m² – 6,3tỷ Lô 22: Liên kế –85m² – 6,6tỷ Lô 23: Biệt lập –264m² – 21tỷ – đường chính Lô 24: Liên kế –80m² – 6,3tỷ Lô 25: Liên kế –76m² – 6,2tỷ Lô 26: Liên kế –67m² – 5,5tỷ Lô 27: Liên kế –75m² – 6,35tỷ Lô 28: Liên kế –50m² – 4,5tỷ – 2 mặt tiền Lô 29: Liên kế –50m² – 4,5tỷ – đầu đường Lô 30: Liên kế –50m² – 4,6tỷ Lô 31: Liên kế –86m² – 8,6tỷ – 2 mặt tiền Lô 32: Liên kế –90m² – 6,75tỷ(bao sổ) Sổ riêng – đất xây dựng 📞 Liên hệ: ***

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      3.55 tỷ

    • Diện tích

      60 m²

    • Ngày đăng

      11/11/2025

• Mã tin

      15478

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "BÁN 32 LÔ ĐẤT KQH AN SƠN - ĐÀ LẠT". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.