Đất Nền

Đất 2 MT Trịnh Hoài Đức-Đà Lạt, view hiếm đẹp; 1488 m2 - 75 tỷ

Đường Trịnh Hoài Đức, Xuân Trường - Đà Lạt, Lâm Đồng
  • Mức giá

    75 tỷ

  • Diện tích

    1,488

Thông tin mô tả

* Địa chỉ: Lô đất hướng Nam có 19,3 m mặt tiền tọa lạc ngay chính đường nhựa Trịnh Hoài Đức rộng 10m, đã có quy hoạch mở rộng lên 14 m, và hẻm bê tông rộng ~2.8m bên cạnh có view như các hình đính kèm - có 2 mặt tiền; đối diện các biệt thự của khu du lịch Nam Hồ, và giữa 2 biệt thự: khách sạn đã xây dựng (hình), cách ngã 3 đường Hùng Vương khoảng 200m. Vị trí lô đất nằm giữa khách sạn Grandview Villa 7 tầng - số 3B Trịnh Hoài Đức và căn biệt thự 5 tầng mới xây thuộc khu vực Nam Hồ, đường Trịnh Hoài Đức được quy hoạch là khu biệt thự vườn có nhiều ks, quán café vườn, homestay nổi tiếng. Xung quanh lô đất là thông xanh với các loại cây Hồng ăn trái, hoa Mai Anh Đào bao phủ đẹp. * Diện tích đất: 1.488 m, trong đó 352m đất thổ cư. (Ngang 19,3m - dài ~66m, nở hậu 27m). Có thể chuyển thổ cư 100% diện tích. * Mô tả: Đất bằng thoáng có thế lợi hầm khi xây dựng (taluy âm). Đất hội tụ nhiều đặc sản Đà Lạt. Vị trí đất ở khu vực cao của Đà Lạt nên có tầm nhìn rất đẹp: nhìn ra cả thung lũng rộng lớn là một phần thành phố Đà Lạt... Và nhìn trực diện đến tận dãy núi Langbiang. Do thế đất, view đẹp này sẽ vĩnh viễn không bao giờ bị che khuất. Trong vườn còn có các loại cây đẹp như đã trồng hơn 25-30 năm như Mai Anh Đào, Hồng ăn trái, 4-5 cây thông quanh lô đất, và nhiều cỏ xanh... - Rất thích hợp để xây dựng Khách Sạn Nhà Hàng, Quán Cafe; biệt thự vườn nghỉ dưỡng vô cùng lý tưởng; thậm chí chia lô phân nền. * Giá: 50.4 tr/m - 75 tỷ, có thương lượng * Chính chủ - Anh Hữu

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      75 tỷ

    • Diện tích

      1,488 m²

    • Chiều rộng

      19.3 m²

    • Chiều dài

      65.7 m²

    • Ngày đăng

      27/10/2025

• Mã tin

      4110

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất 2 MT Trịnh Hoài Đức-Đà Lạt, view hiếm đẹp; 1488 m2 - 75 tỷ". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.