Đất Nền

Cần bán 3 nền biệt thự liền kề 10x17,5/1 nền Khu dân cư Tân Đô

Tỉnh Lộ 10, Đức Hòa, Tây Ninh
  • Mức giá

    3.85 tỷ

  • Diện tích

    175

Thông tin mô tả

Cần bán 3 nền biệt thự liền kề 10x17,5/1 nền, Khu dân cư Tân Đô. Đất full thổ cư. Giá bán 22.000.000đ/m2. Nếu có nhu cầu xin vui lòng liên hệ số điện thoại *** (Chính chủ).

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      3.85 tỷ

    • Diện tích

      175 m²

    • Chiều rộng

      10 m²

    • Chiều dài

      17.5 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

• Mã tin

      397

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Cần bán 3 nền biệt thự liền kề 10x17,5/1 nền Khu dân cư Tân Đô". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.